Duk Mafarauta sun san cewa dole ne mu yi harbi lokacin da ya ƙidaya kuma mu san ƙimar hutu mai kyau idan lokacin ya zo.A ko'ina cikin wurare da yawa da muke farauta akwai wadatar abubuwan hutawa na halitta daga duwatsu zuwa rassan har zuwa shingen shinge.Ko ta yaya, dabarar ita ce ku huta a inda da lokacin da kuke buƙata ba tare da motsawa ba kuma ku toka dabbobi.Wani lokaci ma motsin ƙafa ko ma ƙasa da haka na iya nufin canza hoton ganinka da harbin layin da ba za ka iya ɗaukar harbin ba.Duk wani motsi da za mu yi yana da yuwuwar murkushe dabbobi.Ko da sun canza matsayi kawai tsayin jiki ɗaya kawai, zai iya isa ya ɓoye harbinmu ɗaya.
Ka yi tunanin lokatai da hakan ya faru da kai da kuma bambancin da zai yi don samun hutawa mai ƙarfi nan da nan lokacin da kake buƙata.Shi ke nan za ku koyi cewa babu abin da zai maye sandar harbi.Ba tambaya ba ne idan muna buƙatar sandunan harbi amma yadda za mu zaɓi mafi kyawun sandunan harbi don dabarun farautarmu.
Sunan samfur:5 Ƙafafun farautaTsawon Min:cm 109
Matsakaicin Tsawon:cm 180Kayan bututu:Aluminum gami
Launi:bakiNauyi:14kg